© Fishguard International Music Festival 2019

RHAGLEN  2020  PROGRAMME

Sinfonia Cymru with

Rakhi and Simmy Singh

Monday 20 July  ¦  Nos Lun 20 Gorffennaf   7.30 pm

Neuadd y Dderwen, Rhosygilwen

Programme to be confirmed

Alis Huws  harp

(Official Harpist to His Royal Highness, The Prince of Wales)

Tuesday 21 July  ¦  Dydd Mawrth 21 Gorffennaf   2.00 pm

Capel Tabor, Dinas

Programme to be confirmed

Newport Music Society Showcase

Tuesday 21 July  ¦  Nos Fawrth 21 Gorffennaf   7.30 pm

Ebenezer Chapel, Newport  ¦  Capel Ebeneser, Trefdraeth

Programme to be confirmed

Saints and Stones Tour (1)

Taith Saint a Meini (1)

Wednesday 22 July  ¦  Dydd Mercher 22 Gorffennaf   10.00 am

Town Hall, Fishguard  ¦  Neuadd y Dref, Abergwaun

Programme to be confirmed

Only Boys Aloud

Wednesday 22 July  ¦  Nos Fercher 22 Gorffennaf   7.30 pm

St David's Cathedral  ¦  Eglwys Gadeiriol Tyddewi

Programme to be confirmed

Talk by Geraint Lewis

Thursday 23 July  ¦  Dydd Iau 23 Gorffennaf   11.00 am

Wolf's Castle Hotel  ¦  Allt yr Afon

"Elgar in West Wales"

European Union Chamber Orchestra

Tasmin Little  violin

Thursday 23 July  ¦  Nos Iau 23 Gorffennaf   7.30 pm

St Mary's Church, Haverfordwest  ¦  Eglwys y Santes Fair, Hwlffordd

Programme to be confirmed

Meraki Duo

Friday 24 July  ¦  Dydd Gwener 24 Gorffennaf   11.00 am

St Mary's Church, Newport  ¦  Eglwys y Santes Fair, Trefdraeth

Programme to be confirmed

Marmen Quartet

Friday 24 July  ¦  Nos Wener 24 Gorffennaf.  7.30 pm

St Mary's Church, Haverfordwest  ¦  Eglwys y Santes Fair, Hwlffordd

Programme to be confirmed

Saints and Stones Tour (2)

Taith Saint a Meini (2)

Saturday 25 July  ¦  Dydd Sadwrn 25 Gorffennaf   10.00 am

Town Hall, Fishguard  ¦  Neuadd y Dref, Abergwaun

Programme to be confirmed

Kabantu

Saturday 25 July  ¦  Nos Sadwrn 25 Gorffennaf   7.30 pm

Letterston Memorial Hall  ¦  Neuadd Goffa Treletert

Programme to be confirmed

Breakfast on the Quay

with Kabantu

Sunday 26 July  ¦  Dydd Sul 26 Gorffennaf   8.00 am

Lower Town Quay  ¦  Cei Cwm Abergwaun

ENTRY IS FREE!     MYNEDIAD AM DDIM!

Welsh Singers Showcase

Recital by 2020 competition winner

Sunday 26 July  ¦  Nos Sul 26 Gorffennaf   7.30 pm

Neuadd y Dderwen, Rhosygilwen

Competition to take place in April 2020

Talk by Geraint Lewis

 

Monday 27 July  ¦ Dydd Llun 27 Gorffennaf   11.00 pm

Wolf's Castle Hotel  ¦  Allt yr Afton

"From Bach to Beethoven"

Llŷr Williams  piano

Monday 27 July  ¦  Nos Lun 27 Gorffennaf   7.30 pm

Holy Name Church  ¦  Eglwys yr Enw Sanctaidd, Abergwaun

Grieg, Tchaikovsky, Wagner, Liszt

Palisander Recorder Ensemble

Tuesday 28 July  ¦  Dydd Mawrth 28 Gorffennaf   11.00 am

Mathry Church  ¦  Eglwys Mathri

"Music and Magic"

Welsh National Opera Orchestra

Tuesday 28 July  ¦  Nos Fawrth 28 Gorffennaf   7.30 pm

St David's Cathedral  ¦  Eglwys Gadeiriol Tyddewi

Programme to be confirmed

Jamal Aliyev  cello

Jocelyn Freeman  piano

Wednesday 29 July  ¦  Dydd Mercher 29 Gorffennaf   2.00 pm

Holy Name Church  ¦  Eglwys yr Enw Sanctaidd, Abergwaun

"Beethoven Plus"    Part 1:  Bach, Beethoven

London Tango Quintet

Wednesday 29 July  ¦  Nos Fercher 29 Gorffennaf   7.30 pm

Neuadd y Dderwen, Rhosygilwen

Programme to be confirmed

Jamal Aliyev  cello

Jocelyn Freeman  piano

Thursday 30 July  ¦  Dydd Iau 30 Gorffennaf   2.00 pm

Holy Name Church  ¦  Eglwys yr Enw Sanctaidd, Abergwaun

"Beethoven Plus"    Part 2:  Beethoven, Brahms

National Youth Orchestra of Wales

Thursday 30 July  ¦  Nos Iau 30 Gorffenaf   7.30 pm

St David's Cathedral  ¦  Eglwys Gadeiriol Tyddewi

Programme to be confirmed

Alexander Boldachev  harp

Friday 31 July  ¦  Dydd Gwener 31 Gorffennaf   11.00 am

Venue to be confirmed  ¦  Lleoliad i'w gadarnhau

Programme to be confirmed

Welsh National Opera

Chamber Ensemble

Friday 31 July  ¦  Nos Wener 31 Gorffennaf   7.30 pm

Venue to be confirmed  ¦  Lleoliad i'w gadarnhau

Programme to be confirmed